Sunday, December 31, 2017

KWANINI NAENDELEA KUSEMA KUWA USHOGA NI IBADA YA KIISLAM.

No automatic alt text available.

Sina muda wa kubishana na Makafiri wa Makka. Wewe soma mwenyewe bandiko hapa chini na uniambie, dini gani ni ya mashoga?

Parapgraph ya pili inasema kuwa. eti sababu ya kuoga kwa Waislam ni pale unapoingizwa kichwa cha dhakari kwenye tupu yako ya nyuma.

Mbaya zaidi, wameruhusiwa kuingiza kichwa cha dhakari kwenye tupu za wanyama.

Hakika hii dini ni ya Jehannam.

No comments:

JIWE JEUSI LA MAKKA

 

TRENDING NOW