Sunday, April 22, 2018

HIVI NDIVYO WANAVYO JIFUNZA HISABATI KULE UARABUNI

Image may contain: text
Angalia kwa makini wanatumia michoro gani. Je, hii ndio dini ya Amani "Religion of peace"?
Muislamu anasema, “Utakufa kwa kile ninachokiamini.” Mkristo na ...Myahudi wanasema, “Nitakufa kwa kile ninachokiamini.” Mohammad anasema, “Wapigeni Wakristo na Wayahudi shingo mpaka muwadhoofishe kisha muwafunge pingu na wafanyeni watoe jizya kwa allah.

No comments:

MOHAMMAD LUST AND EVIL ACTS

  Rape Sanctioned By Allah AKA Muhammad   Sunan Abu Dawud:  Abu Sa'id al-Khudri said: The Apostle of Allah (may peace be upon him) sent ...

TRENDING NOW