Wednesday, November 16, 2016

UFARANSA YAFUNGA MISIKITI 2500 KWA KUHUSIKA NA UGAIDI


Ufaransa imefunga Misikiti 2500 yenye kufundisha chuki na kuchochea ugaidi.
Serikali ya Ufaransa imesema kuwa, hawata ruhusu chuki kufundishwa na Waislam wenye siasa kali. Hayo yalisemwa na Cazeneuve.
Tangazo hili lilitolewa baada ya Waziri Mkuu wa Ufaransa kuzuia misaada iliyo kuwa inaelekezwa kwenye hiyo Misikiti. Misaada hiyo ilikuwa inatoka nchi za Morocco, Algeria na Saudi Arabia.
Kwa habari kamili ingia hapa
.

No comments:

FORMER MUSLIM EVANGELIST MUSA BELLO ARRESTED BY NIGERIAN POLICE

  **URGENT UPDATE**   **FORMER MUSLIM EVANGELIST MUSA BELLO ARRESTED BY NIGERIAN POLICE** Shimba TV, New York has received distressing news ...

TRENDING NOW