Friday, July 14, 2017

MASHOGA WA KIISLAM WAFUNGA NDOA

Image may contain: one or more people and closeup


Image may contain: 2 people, people smiling

Image may contain: 2 people

Jahed Choudhury, 24, alifunga ndoa ya Kishoga na mkewe Rogan mwenye miaka 19 huko Uingereza.
Choudhury aliye taka kujiua kwa sababu ya "bullying", alimpata mkewe Rogan wakati akiwa analia huko Darlaston, Uingereza.
Ndoa yao ilibarikiwa na Imamu na Shehe wa huko huko Uingereza.
Kwa habari kamili ingia hapa

No comments:

JIWE JEUSI LA MAKKA

 

TRENDING NOW